ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ: ಬಿಜೆಪಿ ಎರಡನೇ ಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಕಟ

Posted In : ಬೆಂಗಳೂರು, ರಾಜ್ಯ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಎರಡನೇ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 82 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಹೆಸರು ಘೋಷಣೆ
ಮೇ.12ಕ್ಕೆ ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ

ಅರಕಲಗೂಡು-ಹೆಚ್.ಯೋಗಾರಮೇಶ್
ಇಂಡಿ-ದಯಾಸಾಗರ್ ಪಾಟೀಲ್
ಭಟ್ಕಳ-ಸುನೀಲ್ ನಾಯಕ್
ಬಳ್ಳಾರಿ-ಸಣ್ಣ ಫಕೀರಪ್ಪ
ಬೀಳಗಿ-ಮುರುಗೇಶ್ ನಿರಾಣಿ
ಜಮಖಂಡಿ- ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
ಬ್ಯಾಡಗಿ-ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಬಳ್ಳಾರಿ
ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ-ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ
ಬೈಂದೂರು-ಬಿ.ಸುಕುಮಾರ ಶೆಟ್ಟಿ
ಬಾಗಲಕೋಟೆ- ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತೀಮಠ
ಭಾಲ್ಕಿ- ಡಿ.ಕೆ.ಸಿದ್ರಾಮ
ಬೀದರ್- ಸೂರ್ಯಕಾಂತ್ ನಾಗಮಾರಪಳ್ಳಿ
ಬಂಗಾರಪೇಟೆ- ಬಿ.ಪಿ.ವೆಂಕಟಮುನಿಯಪ್ಪ
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ- ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ
ಬಂಟ್ವಾಳ- ಯು.ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ
ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ-ಎ.ರವಿ
ದೇವರ ಹಿಪ್ಪರಗಿ-ಸೋಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ- ಜೆ.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ
ಹಡಗಲಿ- ಚಂದ್ರಾ ನಾಯಕ್
ಹನೂರು-ಡಾ.ಪ್ರೀತನ್
ಹೊನ್ನಾಳಿ-ಎಂ.ಪಿ.ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ- ನೇಮಿರಾಜ ನಾಯ್ಕ್
ಹಳಿಯಾಳ- ಸುನೀಲ್ ಹೆಗಡೆ
ಹುನಗುಂದ – ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಜಿ.ಪಾಟೀಲ್
ಹೂಳಲ್ಕೆರೆ-ಎಂ.ಚಂದ್ರಪ್ಪ
ಹೆಗ್ಗದೇವನಕೋಟೆ-ಸಿದ್ದರಾಜು
ಯಾದಗಿರಿ- ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ ಮುದ್ನಾಳ್
ಯಲಬುರ್ಗಾ- ಹಾಲಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಆಚಾರ್
ಯಲ್ಲಾಪುರ- ವಿ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್
ಯಮಕನಕರಡಿ-ಮಾರುತಿ ಅಷ್ಟಗಿ
ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನ ಹಳ್ಳಿ- ಜೆ.ಸಿ.ಮಧುಸ್ವಾಮಿ
ಚನ್ನಗಿರಿ-ಮಾಡಾಳು ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
ಚಳ್ಳಕೆರೆ-ಕೆ.ಟಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
ಕೋಲಾರ- ಓಂ ಶಕ್ತಿ ಚಲಪತಿ
ಕೊಪ್ಪಳ- ಸಿ.ವಿ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಕಲಘಟಗಿ- ಮಹೇಶ್ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ
ಕೆ.ಆರ್.ಪುರ- ನಂದೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ- ಜಿ.ಎನ್.ನಂಜುಂಡ ಸ್ವಾಮಿ
ಕನಕಗಿರಿ-ಬಸವರಾಜ್ ದಾಧೇಸಾಗುರ
ಕಡೂರು- ಬೆಳ್ಳಿ ಪ್ರಕಾಶ್
ಕೊರಟಗೆರೆ- ವೈ.ಹುಚ್ಚ
ಗೋಕಾಕ್-ಅಶೋಕ್ ಪೂಜಾರಿ
ಗುಬ್ಬಿ-ಬೆಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ
ಗಂಗಾವತಿ-ಪರಣ್ಣ ಮುನವಳ್ಳಿ
ಗದಗ- ಅನಿಲ್ ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ
ಗುರುಮಿಠಕಲ್- ಸಾಯಿಬಣ್ಣ ಬೋರ್ಬಂಡ
ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ಉತ್ತರ- ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಬಿ.ಪಾಟೀಲ್’
ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ- ಹೆಚ್.ಎಸ್.ನಿರಂಜನಕುಮಾರ್
ಚಿಕ್ಕೋಡಿ- ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೇಬ್ ಜೊಲ್ಲೆ
ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ-ಡಾ.ಮಂಜುನಾಥ್
ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ- ಜೆ.ಸಿ.ಮಧುಸ್ವಾಮಿ
ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ- ಪ್ರೊ.ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ
ರಾಮದುರ್ಗ-ಮಹದೇವಪ್ಪ ಎಸ್.ಯದ್ವಡ

ರೋಣ-ಕನಕಪ್ಪ ಬಂಡಿ
ತೇರದಾಳ- ಸಿದ್ದು ಸವದಿ
ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ-ಅರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
ತಿಪಟೂರು- ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್
ತುರುವೇಕೆರೆ- ಮಸಾಲೆ ಜಯರಾಂ
ತಿಪಟೂರು- ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್
ತುಮಕೂರು ನಗರ-ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್
ಮಧುಗಿರಿ- ಎಂ.ಆರ್.ಹುಳಿನಾಯ್ಕರ್
ಮಾಗಡಿ- ಹನುಮಂತರಾಜು
ಮೂಡಬಿದ್ರೆ- ಉಮಾನಾಥ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್
ಮಳವಳ್ಳಿ -ಬಿ.ಸೋಮಶೇಖರ್
ಮಾಲೂರ್- ಎಸ್.ಎನ್.ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ
ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಲೇಔಟ್-ಎನ್.ಎಲ್.ನರೇಂದ್ರ ಬಾಬು
ಮಾಗಡಿ-ಹನುಮಂತರಾಜು
ಮಸ್ಕಿ- ಬಸನಗೌಡ ತುರವಿಹಾಳ್
ನವಲಗುಂದ- ಶಂಕರ್ ಪಾಟೀಲ್ ಮುನೇನಕೊಪ್ಪ
ನರಸಿಂಹರಾಜ- ಸಂದೇಶ್ ಸ್ವಾಮಿ (ಎಸ್.ಸತೀಶ್)
ನರಗುಂದ- ಸಿ.ಸಿ.ಪಾಟೀಲ್
ನಂಜನಗೂಡು-ಹರ್ಷವರ್ಧನ
ಶಿರಹಟ್ಟಿ-ರಾಮಣ್ಣ ಲಮಾಣಿ
ಸೇಡಂ- ರಾಜಕುಮಾರ್ ಪಾಟೀಲ್ ತೆಲ್ಕೂರ್
ಸೊರಬ- ಕುಮಾರ ಬಂಗಾರಪ್ಪ
ಶಿವಾಜಿ ನಗರ-ಕಟ್ಟಾ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ
ಸಾಗರ- ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ
ಶಾಂತಿನಗರ- ವಾಸುದೇವ ಮೂರ್ತಿ
ಸಾಗರ- ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ
ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮೀಣ- ಅಶೋಕ್ ನಾಯ್ಕ
ಶಿರಾ-ಮಂಜುನಾಥ್ ಬಿ.ಕೆ.
ಸಿರಗುಪ್ಪ- ಎಂ.ಎಸ್.ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
ವಿಜಯನಗರ-ಹೆಚ್.ರವೀಂದ್ರ
ವರುಣಾ- ಬಿ.ವೈ.ವಿಜಯೇಂದ್ರ
ಜೇವರ್ಗಿ-ದೊಡ್ಡಪ್ಪ ಗೌಡ ನರಿಬೋಳ
ಪುತ್ತೂರು-ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು
ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ- ಎಸ್.ಮಂಜುನಾಥ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

4 × 5 =

Recent News
Loading

ಸದನದಲ್ಲಿ ಸಿಎಂ ವಿರುದ್ಧವೇ ಹಕ್ಕುಚ್ಯುತಿ ಮಂಡಿಸಿದ ಪ್ರತಿಪಕ್ಷದ ನಿರ್ಧಾರ ಸರಿಯೇ?

Thank you for voting
You have already voted on this poll!
Please select an option!

vishwavani-timely-3

Wednesday, 25.04.2018

ಶ್ರೀವಿಲಂಬಿ, ಉತ್ತರಾಯಣ, ವಸಂತಋತು, ವೈಶಾಖಮಾಸ, ಶುಕ್ಲಪಕ್ಷ, ದಶಮಿ, ಬುಧವಾರ, ನಿತ್ಯನಕ್ಷತ್ರ-ಮಖಾ, ಯೋಗ-ವೃದ್ಧಿ, ಕರಣ-ಗರ

ರಾಹುಕಾಲಗುಳಿಕಕಾಲಯಮಗಂಡಕಾಲ
12.00-1.30 10.30-12.00 7.30-9.00

Read More

 

Wednesday, 25.04.2018

ಶ್ರೀವಿಲಂಬಿ, ಉತ್ತರಾಯಣ, ವಸಂತಋತು, ವೈಶಾಖಮಾಸ, ಶುಕ್ಲಪಕ್ಷ, ದಶಮಿ, ಬುಧವಾರ, ನಿತ್ಯನಕ್ಷತ್ರ-ಮಖಾ, ಯೋಗ-ವೃದ್ಧಿ, ಕರಣ-ಗರ

ರಾಹುಕಾಲಗುಳಿಕಕಾಲಯಮಗಂಡಕಾಲ
12.00-1.30 10.30-12.00 7.30-9.00

Read More

Back To Top